



BODI YA UHARIRI YA KENYA YEARBOOK

JUMLA

NO.	HUDUMA	MAJUKUMU	MALIPO	MUDA	IDARA INAYOWAJIBIKA
01	Majibu ya maswali	Ziara za Hiari/Simu	Bila Malipo	Dakika 10	Idara zote/Vitengo vyote
02	Majibu ya barua	<ul style="list-style-type: none"> Barua zilizoandikwa ii) Za kiutawala iii) Za masuala ya kitaalamu 	Bila Malipo	Siku 05 za kazi Siku 07 za kazi Siku 14 za kazi	Idara zote /Vitengo vyote

HUDUMA

NO.	HUDUMA	MAJUKUMU	MALIPO	MUDA	IDARA INAYOWAJIBIKA
03	Malipo ya bidhaa, huduma & kazi	<ul style="list-style-type: none"> LPO/LSO Nyaraka za uwasilishaji • Dai/Bili 	Bila Malipo	Siku 30	Afisa wa Fedha Afisa Msimamizi wa Mfumo wa Ununuzi wa Bidhaa na Huduma Mhasibu Mkaguzi wa Hesabu
04	Uimarishaji wa Uwezo	<ul style="list-style-type: none"> Utathmini wa Mahitaji ya Mafunzo Uchunguzi wa Utendakazi wa Wafanyakazi 		Kwa mwaka	Usimamizi na Ustawishaji wa Wafanyakazi
05	Uchapishaji wa KYEB na machapisho mengine kuhusu Kenya		Kuna ada	Inategemea	Bodi ya Uhariri
06	Tafiti kuhusu na kuchapisha matukio makuu ya majuzi ya Kenya		Kuna ada	Inategemea	Bodi ya Uhariri
07	Kuanzisha uhusiano & ushirikiano	<ul style="list-style-type: none"> Mashauriano Kubadilisha barua na ziara MOU 	Kuna ada	Kuambatana na aina, upana & na matakwa ya kisheria kuhusu taasisi husika.	Bodi ya Uhariri

MFUMO WA MALALAMISHI

Tunafurahia maoni kuhusu utoaji huduma wetu, bila kujali kama ni malalamishi, mapendekezo, matarajio ambayo hayajaitimizwa na kutotosheka kupitia barua, simu, kipepesi, barua pepe na fomu za maoni katika dawati letu la kuhudumia wateja, masanduku ya kupokea mapendekezo na majadiliano ya moja kwa moja. KYEB inaahidi kuchunguza na kukupa majibu katika muda wa siku 7. Tunakuhakikishia uaminifu na usiri unapowasiliana nasi.

ANWANI: Afisa Mkuu Mtendaji, Bodi ya Uhariri ya Kenya Yearbook. Jumba la NHIF, Orofa ya 4.

S.L.P. 34035-00100, SIMU: +254 020 2715390/+254 0711 944538 Nairobi, Kenya.
Barua Pepe: info@kenyayearbook.go.ke, Tovuti: www.kenyayearbook.go.ke

ANWANI YA MPOKEZI WA MALALAMISHI YA UMMA

Ghorofa ya Pili, West End Towers
Mkabala na Aga Khan High School, kando ya barabara ya Waiyaki Way – Westlands
S.L.P. 20414 – 00200, NAIROBI. Simu: +254-20-2270000/2303000/2603765/2409574/
0777 125818 / 0800221349 (Bila malipo)
Barua Pepe: info@ombudsman.go.ke Tovuti: www.ombudsman.go.ke

OUR EARTH
OUR FUTURE
JUST SAVE IT